-‘๑’- FoRuM oF ClaSs 9A1 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- FoRuM oF ClaSs 9A1 -‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp

Hạ sĩ
Hạ sĩ
em la ky niem
em la ky niem

Nam Tổng số bài gửi : 92
Địa chỉ : xxx
Số tiền : de^n' nga^n hang` ma` hoi
Huy chương : Huy chuong KIM CUONG
Thú nuôi : nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Shark
[8]A[1] VZD bạn có : 66
http://Tuoi tan' khoe? khoan'. Tran day synh luc

nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Vide
Bài gửiTiêu đề: nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 EmptyMon Mar 09, 2009 8:12 pm

Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn, thế kỷ sầu...

Em thương mến!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em yêu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ.

Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Em à, em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè.... Ôi em tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...

Yêu em nhiều...
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của em la ky niem Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Trung úy
Trung úy
L hưng
L hưng

Nam Tổng số bài gửi : 357
Số tiền : 57 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Keng10
Huy chương : nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Medal210nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Medal310
Thú nuôi : nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Dog1
[8]A[1] VZD bạn có : 121

Bài gửiTiêu đề: Re: nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 EmptyTue Mar 10, 2009 5:23 pm

=)) dc day
hay the co gang post nhieu thu 2` hon nua
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của L hưng Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Trung sĩ
Trung sĩ
"/" /-/ /_/ panda
nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 8-63

Nữ Tổng số bài gửi : 194
Số tiền : 87 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Keng10
Thú nuôi : nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Panda
[8]A[1] VZD bạn có : 190

Bài gửiTiêu đề: Re: nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 EmptyThu Mar 12, 2009 8:17 pm

đúng là chuyện tình của con zaj ông CHỨC có khác, lãg mạn ghê cơ
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của "/" /-/ /_/ panda Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Hạ úy
Hạ úy
nGân rUbY (-dY~ thOa~)
nGân rUbY (-dY~ thOa~)

Nữ Tổng số bài gửi : 146
Địa chỉ : -dY thA(nG? xuYe^N thUnG? -dY lYk tYk lA` -dE^n"
Số tiền : 92 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Keng10
Thú nuôi : nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Dog2
[8]A[1] VZD bạn có : 44

Bài gửiTiêu đề: Re: nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 EmptyFri Mar 13, 2009 7:04 pm

=]]
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của nGân rUbY (-dY~ thOa~) Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11 Empty

Bạn Đang Đọc Bài Viết Của Sponsored content Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

nhung buc thu tynh buon cuoi nhat 11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài