-‘๑’- FoRuM oF ClaSs 9A1 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- FoRuM oF ClaSs 9A1 -‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Như thế này gọi là "Nhục" đấy!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp

Trung sĩ
Trung sĩ
"/" /-/ /_/ panda
Như thế này gọi là "Nhục" đấy! 8-63

Nữ Tổng số bài gửi : 194
Số tiền : 87 Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Keng10
Thú nuôi : Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Panda
[8]A[1] VZD bạn có : 190

Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Vide
Bài gửiTiêu đề: Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Như thế này gọi là "Nhục" đấy! EmptyWed Apr 22, 2009 10:07 pm

Để tớ xuj các ấy cái này, cố mà giữ lại để làm kjnk nghiệm sống, k0 lúc nào ng` ngoài chửi ch0 vào mặt là bạn bè chả biết bảo nhau, "nc vs nhau ngu hơn nói vs chó" thì tớ ngại chết đj đc ý!!! Là thế này này:" Nếu mà cái gan nó đã to to to đến cái mức đặt tay viết đc bài để mà đá xoáy tớ ý, thì nhớ ch0 tớ biết tên nhá, k0 ntn ý, càng nói thì ng ta càng nghĩ là có học có hành mà làm đc cái trò đến "chó nó cũng chả thèm chơi" thì chết! Các ấy đông ng` ntn, tớ có mỗi 2 ng` thì làm sa0 mà tớ nói lại đc, tớ sợ các ấy lắm ý, sợ lắm rồi, sợ hơn cả sợ ma cơ mà. Ghê gớm thế chứ lị. Mà tớ bảo, tớ là tớ cũng ghê ghê phết, nhưg tại các ấy cứ nói tớ là tớ phải chửi lại thôi,k0 ng ta chê tớ là"bạn bè trog lớp đá xoáy lại k0 biết dg` mà chửi lại, rồi bảo ban nhau để ng` ta đỡ phải coi thg". Nhớ kĩ nhá!

Rồi tớ cũng nói luôn là ntn này, bây h tớ có coj thằg Hiếu là cái l0z j đâu mà, nc j thì tớ còn tức đc chứ nc về cái thằg "đã từng là bạn" ntn, ngứa taj lắm. Mà k0 ngờ là ngày xưa ta0 lại coi mày là bạn Hiếu ạk, cái tính quá chó của mày làm ta0 coi khjnk mày đấy. Rồi sẽ có lúc cả lớp thấy thằg Hiếu nó thay đổi tất cả mọi mặt, từ tính cáck đến vẻ bề ngoài của nó ch0 mà xem. Cái tuổi này mà "chơi phải cái lọai bạn bè sống vs nhau mà chơi đểu nhau" ý, dễ hỏng ng` lắm ý!

Àk mà lớp mình chuẩn bị tinh thần sau khj thj học kì xong đj nhá, sắp có sự kiện lớn xảy ra, "bạn lớp trưởng" lớp mình, àk quên "bố đáng kínk đáng mến" của tớ dẫn NY về khoe lớp đấy, ra mắt luôn thể chứ nhở? Tớ bảo mà chuẩn bị tjnk thần, k0 nc' đến chân mới nhảy thì tớ sợ các cậu "SỐC" mà chết đấy! Ghê thế, "bố tớ" mà có NY ý, thì sẽ xáy ra mấy trg` hợp sau:
-con zai trên đời này "mù thẩm mĩ" hết cả rồi
- chắc đến lúc ý thì con zai thên đời này chết hết cả
-mà cũng có thể do sự xjnk đẹp quá thể đáng của "bố tớ' nên zai nó xjn chết cả lũ...

Mà đừg khjnk, "bố tớ 'vừa xjnk gái, vừa học giỏi, lại c0n gái nhà giàu nữa, zai đến xem mặt châtk cả nhà ấy chứ!!! Đừg coi thg` gái HN1, dân chơi phết chứ chả đùa đâu!

=> Con ngưỡng mộ bố nhiều nhiều nhiều lắm! 9618348037e48e07ed[1
I luv U s0 much 9618348037c6630f54[1
Ôi, thiên thần của đời con 96183480375ff497ae[1
Con ng` vĩ đại và ba0 la của c0n 9618348037a1323928[1
Một con ng ở rất xa, 1 vị trí mà ta k0 ba0 h vs tới đc 9618348037b8282b56[1

DKM mình đag mơ àk,bố chết rồi, chết tr0g lòg rồi, jêu cái l0z j cái mặt ch0' ý 9618348037c65b8a00[1
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của "/" /-/ /_/ panda Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Trung úy
Trung úy
L hưng
L hưng

Nam Tổng số bài gửi : 357
Số tiền : 57 Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Keng10
Huy chương : Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Medal210Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Medal310
Thú nuôi : Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Dog1
[8]A[1] VZD bạn có : 121

Bài gửiTiêu đề: Re: Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Như thế này gọi là "Nhục" đấy! EmptyWed Apr 22, 2009 10:24 pm

ko con tu gi de noi
bai truoc cung noi ve con Giang not
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của L hưng Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Lính tập sự
hipp

Nữ Tổng số bài gửi : 3
Số tiền : 0 Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Keng10
[8]A[1] VZD bạn có : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Như thế này gọi là "Nhục" đấy! EmptyThu Apr 23, 2009 11:48 am

tro*j` k0n traj ma` iu le^. thu thy` hok thy` caj ma(t' mu` he6t' ca? cho~ nc' nguoi` vu`a beo' dit' thy` la(m' mo~ MO^T NGA(N' MO*~MO6NG MO~BUNG nhjn` ghe^ vaj~ca? l0z` lun con` iu bo^' may` y' thy` chua cha(c da~ muz` tham? mj~ da6u nhug~ dua' xau' iu dua' xau' nhug~ dua' dep iu dua' dep. con` laj l0aj beo' nhu* l0*n y' thy` de^m ta^n chjm noa' loz` dam' nhet' va0` caj bjm' cua/ amy` da6u cg~ hok dam' ho6n caj' BA^U` NGU*C. DEN NHU8 DAJ' CHOA' CAJ BUNG. T0 NHU8 THUNG` PHI ma8a1-11 9618348037b1281e84[1
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của hipp Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Trung úy
Trung úy
L hưng
L hưng

Nam Tổng số bài gửi : 357
Số tiền : 57 Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Keng10
Huy chương : Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Medal210Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Medal310
Thú nuôi : Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Dog1
[8]A[1] VZD bạn có : 121

Bài gửiTiêu đề: Re: Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Như thế này gọi là "Nhục" đấy! EmptyThu Apr 23, 2009 8:12 pm

ai day nhi ????????
chua bik ten tuoi
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của L hưng Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Lính tập sự
việt hưng

Nam Tổng số bài gửi : 24
Số tiền : 2 Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Keng10
Thú nuôi : Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Lion
[8]A[1] VZD bạn có : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Như thế này gọi là "Nhục" đấy! EmptyThu Apr 23, 2009 8:31 pm

lập forum có phải để chửi nhau đâu mày
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của việt hưng Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Như thế này gọi là "Nhục" đấy! Empty

Bạn Đang Đọc Bài Viết Của Sponsored content Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Như thế này gọi là "Nhục" đấy!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài