-‘๑’- FoRuM oF ClaSs 9A1 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
-‘๑’- FoRuM oF ClaSs 9A1 -‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chào A! Hẹn gặp ngày mai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp

Hạ sĩ
Hạ sĩ
™—»£♥\ƒé«—™
™—»£♥\ƒé«—™

Nữ Tổng số bài gửi : 77
Địa chỉ : số 4 tổ 56 phương yên hòa cầu giấy hà nội 1
Số tiền : 48 Chào A! Hẹn gặp ngày mai Keng10
Thú nuôi : Chào A! Hẹn gặp ngày mai Pig
[8]A[1] VZD bạn có : 96

Chào A! Hẹn gặp ngày mai Vide
Bài gửiTiêu đề: Chào A! Hẹn gặp ngày mai Chào A! Hẹn gặp ngày mai EmptySat Apr 25, 2009 12:31 pm

E ơi !

tại sao em đi con đường xa thế ?

bởi vì em k muốn đi con đường bắt buộc fải đi !E muốn đi con đường mìk có thể chọn lựa !
tại sao em hay ăn kẹo mút thế ?

bởi vì em muốn jữ lại 1 chút vị ngọt ngào nơi cổ họng để quên đi kái chát đắng của cuộc sốg

tại sao em ăn mặc fong fank thế ?

bởi vì em muốn kảm nhận 1 chút sương jó của chớm đông ... 1 chút ngấm dần vào da vào thịt

tại sao em luôn trốn tránk tất kả ?

bởi vì em k muốn đối diện .. có vậy thôi ...

em k tự tin vào chík mìk ?

kô ! em chẳg còn jì để tự tin thì chík xác hơn, em xinh đẹp nhưg tâm hồn k đẹp, em hay cười nhưng lòng k vui, em trốn tránk chínk mìnk .. vì em k kòn là em ...

♥️

Bão Lòng !!...

Tới Con đường cuộc sống bắt em fải đi rồi! Dù k muốn nhưng E vẫn fải đi thôi ! E sẽ đi qua thật nhank !Chào A! Hẹn gặp ngày mai
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của ™—»£♥\ƒé«—™ Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Hạ sĩ
Hạ sĩ
™—»£♥\ƒé«—™
™—»£♥\ƒé«—™

Nữ Tổng số bài gửi : 77
Địa chỉ : số 4 tổ 56 phương yên hòa cầu giấy hà nội 1
Số tiền : 48 Chào A! Hẹn gặp ngày mai Keng10
Thú nuôi : Chào A! Hẹn gặp ngày mai Pig
[8]A[1] VZD bạn có : 96

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào A! Hẹn gặp ngày mai Chào A! Hẹn gặp ngày mai EmptySat Apr 25, 2009 12:33 pm

"Nếu yêu thương chỉ đem lại sự tổn thương hay đau khổ, vậy người ta yêu nhau để làm gì? Vì thế, dẫu vui hay buồn, em đều mỉm cười. Bạn bè bảo em mạnh mẽ. Em chỉ thấy những giọt nước mắt không phải để dành cho mình. "
Trong những đêm muộn, trong những nỗi buồn đến ngợp thở, em vẫn bình thản hoặc mỉm cười.
Những đêm muộn, em vẫn hát dù chỉ có một mình. Dẫu sao người ta vẫn phải học cách mỉm cười ngay cả khi bản thân không hạnh phúc!
Bởi vì, em hiểu , khóc cũng chỉ là biểu lộ cảm xúc ra bên ngoài.Nhưng nếu em chỉ có 1 mình thì có ai hiểu hay k?
Em nghiện các thứ game, chát chít.Em hay dùng emo smile để một-ai-đó biết em vẫn ổn.Em hay dùng emo hay để một-ai-đó tưởng rằng em đang vui, đang hạnh phúc.
Nhưng thực chất em đang khóc đấy, khoảng trống trong lòng là không ngừng lớn rộng.
Em Cố gắng để k ai hiểu được mình nhưng rất mong rằng có một-ai-đó hiểu em.
Thế Nhưng Người đó-Có là anh?
Em ốm, chẳng đt, chẳng ai hỏi thăm em đã uống thuốc hay chưa.Em thấy một mìk em trơ trọi jữa kái thế jan hỗn độn này!
Em Mong Muốn một-ai-đó dànk cho em những câu nói ngọt ngào, mong muốn kảm giác được yêu thương!
Một ai đó ơi - Ank Là ai ?
Em đã cố đi tìm ank, đặt ra hàng trăm nghìn câu hỏi để tìm anh.Nhưng vô vọng. Có lẽ ank chưa đc sinh ra để dànk cho em - hoặc em chưa tìm thấy một-ai-đó trong hàng ti tỉ con người đang tồn tại quank em!

Chào A! Hẹn gặp ngày mai 3106590313_c46f6073e4_o

Nhắm mắt, mím chặt đôi môi , Hạnh Phúc ơi - Nơi đâu

Viết cho Ank - Giấc mơ mang tên em!
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của ™—»£♥\ƒé«—™ Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Trung sĩ
Trung sĩ
"/" /-/ /_/ panda
Chào A! Hẹn gặp ngày mai 8-63

Nữ Tổng số bài gửi : 194
Số tiền : 87 Chào A! Hẹn gặp ngày mai Keng10
Thú nuôi : Chào A! Hẹn gặp ngày mai Panda
[8]A[1] VZD bạn có : 190

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào A! Hẹn gặp ngày mai Chào A! Hẹn gặp ngày mai EmptySat Apr 25, 2009 9:51 pm

kô ! em chẳg còn jì để tự tin thì chík xác hơn, em xinh đẹp nhưg tâm hồn k đẹp, em hay cười nhưng lòng k vui, em trốn tránk chínk mìnk .. vì em k kòn là em ...

dc đấy, chuẩn phết
Bạn Đang Đọc Bài Viết Của "/" /-/ /_/ panda Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào A! Hẹn gặp ngày mai Chào A! Hẹn gặp ngày mai Empty

Bạn Đang Đọc Bài Viết Của Sponsored content Nếu Hay Thì Click Vào Dấu Nha !!!

Chào A! Hẹn gặp ngày mai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài